TIN TỨC

TUYỂN NHÂN VIÊN
Fri, 13/04/2018, 10:46 AM

TUYỂN NHÂN VIÊN

Để nâng cao chất lượng phục vụ Khách sạn Huỳnh Đức cần tuyển: 
Khách sạn Huỳnh Đức 2
Thu, 12/04/2018, 16:22 PM

Khách sạn Huỳnh Đức 2

Khách sạn Huỳnh Đức 2 tọa lạc số 9 Ngô Thời Nhậm, Phường 1, TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp. Có các loại phòng: VIP6, VIP 7, VIP 8, VIP 9, VIP 10, VIP 11, VIP 12Mỗi loại phòng lại có phong cách và màu sắc riêng, ...
DU LỊCH SINH THÁI XẺO QUÝT
Mon, 16/04/2018, 10:34 AM

DU LỊCH SINH THÁI XẺO QUÝT

   
Cầu Cao Lãnh
Sun, 15/04/2018, 09:44 AM

Cầu Cao Lãnh

Cầu Cao Lãnh sẵn sàng thông xe
Reception- Coffee Huynh duc hotel
Thu, 02/11/2017, 21:30 PM

Reception- Coffee Huynh duc hotel

Phối cảnh tiếp tân, cà phê Huỳnh Đức Hotel
TIỂU SỬ BÉ SEN
Sun, 06/09/2020, 17:47 PM
CÂU CHUYỆN ĂN UỐNG
Sun, 06/09/2020, 11:32 AM
ĐỒNG THÁP QUÊ TÔI
Wed, 02/09/2020, 13:08 PM
CÂU CHUYỆN THỨ 100
Mon, 24/08/2020, 16:15 PM
CÂU CHUYỆN THÀNH PHỐ NGÀN HOA
Sat, 22/08/2020, 18:51 PM
CÂU CHUYỆN THÁI ĐỘ
Wed, 19/08/2020, 16:27 PM